Bwana utaniacha katika mateso haya mpaka lini? Mbona umegeuza uso wako mbali nami mja wako? Matatizo yamenizunguka. Nimekuwa dhihaka kwa watu. Ninakuomba Bwana, niokoe. Ulisema, Ombeni mtapewa. Lakini si kama nitakavyo mimi, bali mapenzi yako yatimizwe.